แชร์ภาพความสกปรกของแอร์ค่ะ!

ตามหัวข้อเลยค่ะ
เนื่องจากเดือนที่ผ่านมา เป็นภูมิแพ้กับเป็นหวัดทั้งเดือน เป็นกันทั้งบ้าน วนไปมา แถมหนักสุดที่ลูกชายวัย 1 ขวบครึ่ง เป็นหวัดแบบเป็นๆ หายๆ 1 เดือนเต็มๆ แล้วล่าสุดไม่กี่วันที่แล้วลูกชายก็น้ำมูกเยิ้มอีก คนเป็นแม่เลยเศร้ามาก จนต้องลุกมาทำความสะอาดทุกซอกมุมของบ้าน แต่อาการต่างๆ ก็ยังไม่ดีขึ้น

จนวันนี้ตัดสินใจว่า เราล้างแอร์ดีกว่า ช่วงนี้ที่ฮ่องกงมลพิษทางอากาศสูงผิดปกติ

เลยลงมาฟ้อนคอนโด ขอเบอร์ติดต่อช่างแอร์
แล้วพอช่างแอร์เปิดออกมาก็สภาพนี้เลยค่ะ

มีใครให้มากกว่านี้มั้ยยนน

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เขินตอนช่างฮ่องกงเปิดออกมาแล้วทำเสียง
ว้าววว

อมยิ้ม02

อย่าลืมรักษาสุขภาพง่ายๆ ด้วยการล้างแอร์กันนะคะ อมยิ้ม02

ประหยัดค่าไฟ ประหยัดพลังงานด้วย อิอิ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่