เครื่องบินที่เก่าที่สุดในโลกที่ยังบินอยู่ คือ เครื่องบินอะไร รุ่นไหน เริ่มบินตั้งแต่ปีไหนจนถึงปัจจุบันครับ

ถ้ามีเครื่องบินที่เก่าแก่ที่สุดในไทยที่ยังบินอยู่ด้วย ก็ดีครับ ขอบคุณครับ เพี้ยนขอบคุณ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ตั้งเป็นกระทู้คำถามดีแล้วครับ เพราะถ้าตั้งเป็นกระทู้สนทนา เพื่อนๆ ที่อยากจะสนทนากะ จขกท แต่เป็นสมาชิกระดับรากหญ้าจะโพสไม่ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่