ช่วยเลือกหน่อยค่ะ nubia z11 mini/nubia N1/xiaomi mi5 ตัวไหนภาพสวย+ทนทาน

อยากจะสอยมือถือใหม่ใช้สัก 1 ปีค่อยเปลี่ยนค่ะ สนใจอยู่ 3 ตัว คือ nubia z11 mini/nubia N1/xiaomi mi5 แต่ไม่รู้ว่าแบบไหนถ่ายรูปได้สวยกว่า มีหลายฟังก์ชันให้เล่นมากกว่ากัน การใช้งานของเราไม่เล่นเกม ไม่เอากราฟฟิกมากค่ะ จะเน้นถ่ายรูป+โซเชียลทั่วไป เถียงกับแฟนอยู่ แฟนบอกให้จัด mi5 แต่ไม่แน่ใจว่ารูปจะสวยมั้ย (อีกอย่างคือต้องการประหยัดงบด้วย แหะๆ) เลยอยากจะทราบค่ะว่าตัวไหนโอเคสุดสำหรับการใช้งานประมาณ 1 ปีค่อยเปลี่ยนคะ ตามสเปคที่เราต้องการที่บอกไปแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่