The Great Wall สนุกไหม

กําลังสนใจจะไปดูอยู่ครับ ขอคําแนะนําหน่อยจากคนที่ไปดูมากแล้ว

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าดูแบบไม่เน้นเนื้อเรื่อง ขอบอกว่าสนุกค่อนข้างมากครับ
ฉากแอคชั่นโอเค ไม่เวอร์ CG ก็เนียนตา (เหมือนพวกหนังสัปปะหลาดเกาหลี) ไม่เละเทะเหมือนพวกไซอิ๋วหรือสงครามเทพเจ้า แต่เสียแค่เนื้อเรื่องไม่มีไรเลย
แต่ไม่เกี่ยวข้องกับประวัติศาสตร์จีนนะ
แนะนำดูเลยครับคุ้มม อย่าคิดมาก คนเต็มโรง
ปล.สัปปะหลาดไม่โง่นะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่