ถ้าสมมุติว่า Leon หรือ Chris ไปอยู่ในเหตุการแทนตัวเอกภาค resident evil 7 ผลจะเป็นแบบใหน

ตามหัวข้อเลยครับ โดนสมมุติว่าทั้งสองไปเจอเหตุการณ์แบบภาค7แทนตัวเอกใหม่ โดยเริ่มต้นไม่มีอาวุธเหมือนกัน คุณคิดว่า พวกเขาจะรอดตาย หรือ จะถล่ม บ้านหลังนั้น เละขนาดใหน หรือครับ

ป.ล ผมยังไม่ได้เล่นนะ กะรอออกตัวเต็มก่อนเห็นใน ตัวอย่าง กับ ดูคนเล่น demo มานิดหน่อย มันเหมือน S.H ชะมัดเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่