ถามเรื่องทรูไฟเบอร์ มาติดตั้งให้ฟรีครับ

มีพนักงานติดต่อเปลียนอันใหม่ให้ฟรีครับ ตอนนี้ทรูมาติดตั้งแบบไฟเบอร์ให้เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ แต่สงสัยที่ว่าเน็ททรูไฟเบอร์มาพร้อมเบอร์ใหม่ฟรี   

แล้วอย่างนี้ผมควรยกเลิกเบอร์เก่าของโทรศัพท์บ้านทิ้งไปเลยใช่ไหมครับ จะได้ไม่ต้องจ่ายรายเดือน 100 บาทเพราะไม่ค่อยได้โทร    แล้วผมจะเอาโทรศัพท์บ้านไปเสียบที่เราเตอร์ตัวใหม่และใช้โทรเข้า-ออกได้ไหมครับ  พอดีลืมถามช่างที่มาติดให้ ถามใครก็ไม่ได้คำตอบซักทีเลยมาถามในนี้ครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่