อยากสอบถามเกี่ยวกับ lenovo miix 300

มันเป็นแทบเล็ต และก็เป็นเหมือนแล็บท๊อปไปในตัว สามารถถอดหน้าจอและคีย์บอร์ดออกจากกันได้ เราก็ถอดออกบ้างตอนเล่นเกมส์ไรงี้ แล้วหลังๆ เหมือนคีย์บอร์ดมันไม่สัมผัสกับหน้าจอแล้วอ่ะค่ะ คือพอเสียบกับเข้าไป เราก็ใช้คีย์บอร์ดไม่ได้ เพราะไฟที่แป้นไม่ติด แต่พอเสียบสายชาร์จโทรศัพท์มือถือดูก็ติดค่ะ แต่คีย์บอร์ดกลับใช้ไม่ได้ ใช้ได้แต่ระบบสัมผัส เราเลยอยากรู้ว่าจะแก้ไขยังไงดี แบบนี้ส่งซ่อมได้มั้ย เสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่อ่ะค่ะ ยังไงใครรู้รบกวนมาตอบเราด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่