Asus X550ZE-XX199T ดีไหมช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ

ช่วงนี้กำลังตัดสินใจซื้อโน้ตบุ๊คใหม่ค่ะแต่ไม่รู้ว่าตัวไหนดีไม่ดีบ้างช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ราคา ไม่เกิน 18,000 บาท คะ
เอาแบบเน้นไป เล่นเกมส์(the sims พวกเกมส์หนักๆกราฟิกเยอะๆ ถ้าเล่นได้ก็จะดีมากค่ะ) ดูหนังบ้างนิดหน่อย ทำงานเล็กน้อยค่ะ

Asus X550ZE-XX199T ตัวนี้พอไหวป่ะค้ะ

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าค่าสำหรับคำตอบค้า แนะนำตัวอื่นนอกจากตัวนี้ได้จ้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่