True Wifi K. T Intelligence

กระทู้คำถาม
อ้างกระทู้ ที่ 35685558 และ 35699319 ที่ไม่มี สัญญาณ Wi fi ในบริเวณเขต หนองแขม

ถนนเพชรเกษม ซอย106 ขณะนี้ ประมาณ 7.25 น. 24/10/59 ใช้ @truewifi & ICT Free WiFi By True

ได้เป็นปกติแล้วครับ ซึ่งใช้เวลาประมาณ 14 วัน แก้ไข ยังไงแล้วแต่ ผมก็ขอขอบคุณ คุณ Intelligence และ เจ้าหน้าที่

ที่เกี่ยวข้องทุกท่าน ทำให้ผมสามารถ ใช้ Wifi  ของ ICT Free Wifi ที่ไม่มีค่าใช้จ่าย ทำให้ผมประหยัดเงินได้พอควรในแต่ละเดือน

และ Package wifi ของ TRUE ก็รับได้ในเรื่องราคา และถ้าใช้งานเช้าๆ ก็เร็วพอควร

ผมเองเป็นลูกค้า มา 3 ปีแล้ว กับ Net บ้านทรู  ก็ยอมรับว่า ไม่คิดจะเปลี่ยน ผู้ให้บริการ ถ้ายังสามารถจ่ายค่าบริการได้

ยังไงแล้วแต่ ในฐานะคนอายุ 58 ปี ผมขอแนะนำว่า ธุรกิจใดไม่พยายามดูแลลูกค้าเก่าให้ดีขึ้นมุ่งแต่หา ลูกค้าใหม่

โดยคิดว่า ลูกค้าเดิม In Hand คงยากที่จะเจริญและอยู่รอดในอนาคตได้

ขอบคุณอีกครั้ง และขอบคุณ Web Pantip ด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่