ขอคำแนะนำหน่อยครับ อยากจะอัพเกรดคอมให้เล่นเกม arma 3 กับ H1Z1 ให้ได้ครับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ  จะอัพเกรดคอม (ไว้ เล่นเกม)
อยากจะเล่นเกม arma 3 กับ H1Z1 อะครับ (เคยซื้อ H1Z1 มาเล่นแล้วแต่แลคมากเลยครับอมยิ้ม08)
อยากจะถามว่าควรอัพเกรดอะไรดี ครับ ให้เล่นเกมได้ลื่นขึ้น

สเปค คอม
CPU : amd a4-6300 apu with radeon(tm) hd graphics 3.70 ghz.
RAM : 8.00 GB
VGA : GTX 750 ti
M/B a68hm-e33 v2
Power Supply : 450 w

ความรู้ทางด้านคอมไม่ค่อยมี  ขอคำแนะนำหน่อยครับขอบคุณครับ (ป.ล มีงบอยู่ 5000 บาท ครับ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่