เวลาเครียดแล้วเริ่มทำร้ายตัวเองทำยังไงดีคับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้กลัวตัวเองมาคับเพราะรู้สึกว่าเริ่มทำร้ายตัวเองหนักขึ้นเรื่อยๆเวลาผมเครียดมากๆหรือแค่เรื่องเล็กๆน้อยๆ ตอนแรกผมแค่ทุบตีตัวเอง แต่ตอนนี้เวลาสติหลุดแล้วทำร้ายตัวเองเริ่มมีเลือดตกยางออกแล้วคับ แบบรู้ตัวว่าทำอะไรอยู่แต่ก็ทำอะคับแบบเริ่มคุมตัวเองไม่ได้จริงๆผมจะเป็นบ้าไหมคับ ตอนนีกลัวมากรบกวนผู้รู้ช่วยผมที่คับว่าผมควรทำไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่