RIDE NOW!!! ฝ่าฝน...ลุยเดี่ยว...ไปเที่ยวน่าน...ทริปส่งท้ายมนุษย์ตกงาน

สวัสดีครับ ชาวสองล้อสายทริปทุกท่าน

ช่วงนี้พายุถล่มเข้าไทยอย่างไม่เว้นแต่ละวัน  เรียกได้ว่ากลางวันร้อน กลางคืนเปียกกันเลยทีเดียว บางวันฝนตกยาวทั้งวันเล่นเอาเจอน้ำรอระบายกันก็มี อย่ากระนั้นเลย เราหนีพายุเมืองกรุงไปเที่ยวกันดีกว่า ทริปนี้ของผมถือว่าทริปส่งท้ายก่อนเริ่มงานที่ใหม่ด้วยครับ (เย้!!! ไม่เป็นมนุษย์ตกงานแย้ว) ตอนแรกแผนว่าจะไปชมพระอาทิตย์ขึ้นที่ผาชนะได แต่สภาพรถไม่ค่อยพร้อมเลยเปลี่ยนแผนมาน่านแทน เพราะถึงจะเคยมาหลายครั้งแต่ยังมีอีกหลายที่ๆ ยังไม่ได้ไปเที่ยวเลยครับ

ตามมาชมกันครับ ว่าจะเละไหม

ถ้ากระทู้นี้ประโยชน์หรือคิดว่าชอบใจ...รบกวนจิ้ม + เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ อมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่