คอมพิวเตอร์บูตไม่ติด ขึ้น CODE : A3 ตรงมุมขวาล่าง

ตามหัวข้อเลยครับ เปิดคอมมาแล้วไม่เข้าวินโดว จะเป็นจอดำๆ แล้วมีเขียนว่า A3 ตรงมุมขวาล่าง
ต้องรีสตาทไปเรื่อยๆจนกว่าจะขึ้นรูป MSI แล้วเข้าวินโดว ปัญหามันเกิดจากอะไรครับ แล้วจะแก้ยังไงครับ

Spec
GTX770 2gb
I5 4690
MB Msi H97 gaming 3
Ram 16
SSD Zotac
XFX TS 650
Window 10 pro
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไปไล่อ่านปัญหาคล้ายเจ้าของกระทู้ของบอร์ดต่างประเทศ เกิดจาก VGA Card ซึ่งแก้ปัญหาโดยการ อัพเดท BIOS
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่