ปู ไปรยา จัดเต็มในชุดจาก Marchesa งานกาล่า amfAR ที่มิลาน ,อิตาลี

งานกาล่านี้ ปู ไปรยาเธอแต่งหน้าเองด้วยนะคะ แต่งานผมมีช่างผมจาก Ferragamo มาช่วยดูแลให้

กรี๊ดดดดด!!!! ลงอินสตาแกรมของ Marchesa แล้ว

จาก Marchesa fall 2016

ชุดเดียวกับ Poppy Delevinge สวมในงานMet Gala ที่ผ่านมา

ชุดนี้ได้รับการโหวตให้อยู่ในลิสต์ Best Dressed ของงานด้วยนะ

เดรสชุดนี้จากแบรนด์ Marchesa ปูควักเงินซื้อเองด้วยค่ะ ตีเป็นเงินไทยกี่บาทลองคูณดู ^^

(อยากซื้อใส่ไปดินเนอร์กับอิแบร์จัง)

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่