Honey♥Select นี่บ้านเรานิยมกันไหมครับ....

คือเกมแนวสร้างตัวละครนี้นี่ผมเคยเล่น 人工少女 มาก่อนเมื่อหลายปีที่แล้ว แต่ดูเหมือนค่ายนี้จะเลือกทำเกมแนวเดิมแต่เปลี่ยนยี่ห้อเกมเท่านั้น แต่ทางญี่ปุ่นก็ฮือฮาพอสมควร ดูเหมือนทางโน้นจะสนุกไปกับการสร้างตัวละครให้เหมือนตัวละคร ในมังงะ อนิเม หรือเกมอื่นๆที่ตนชอบกันอยู่ สรุปคือไม่จำเป็นต้องมีการใช้ mod แก้ไขโปรแกรมอะไรก็สามารถสร้างตัวละครได้หมดใช่ไหมครับ ตอนช่วงนั้นผมยังทำงานสามมิติไม่เป็นเลยww พอมาตอนนี้วิชาแก่กล้าจนชักอยาก RIP โมเดลออกมาแก้ไขใน blender ด้วยตัวเองดูล่ะww  คุณภาพโมเดลนี่ผมยังไม่เห็นไวเยอร์เฟรมคงพูดอะไรมากไม่ได้ แต่ดีไซน์หน้าตัวละครเป็นแนวทางเดียวกันไปหมดแบบนี้และที่สำคัญคือไม่ค่อยถูกใจผมเลยwww ของบ้านเรามีคนเล่นเกมนี้กันเยอะไหมครับ....

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่