เป้ Jansport Right Pack ใส่โน้ตบุค 15.6 นิ้วได้มั้ยคะ

พอดีกำลังหาซื้อกระเป๋าโน้ตบุคใหม่ค่ะ อยากได้แบบที่สามารถใช้เป็น Back Pack ทั่ว ๆ ไป แล้วใส่โน้ตบุคได้ด้วย
ส่วนตัวไม่ชอบกระเป๋าคอมที่หน้าตาเหมือนกระเป๋าใส่คอมอ่ะค่ะ .___.
ไปเจอ Jansport Right Pack มา หน้าตาเหมือนจะใส่ได้เกิน 15" ตามที่เว็บแจ้งไว้ แต่ไม่แน่ใจค่ะ กลัวซื้อมาแล้วพลาดเหมือน Kanken T_T

รูปประกอบค่ะ ขออนุญาติแฟนเพจ Jansport Thailand นะคะ รูปนี้คาดว่าคือแลปทอป 15 นิ้วค่ะ

ยังรบกวนใครที่เคยใช้งาน Jansport มาตอบกันหน่อยนะคะ หรือถ้ามีกระเป๋าเป้น่ารักๆ ใช้งานได้ดี รบกวนแนะนำด้วยค่ะ หัวเราะ

ปล. แก้ไขคำผิดค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่