ลงวินโดว์แล้วไฟล์ ISO กลายเป็น BIN

กระทู้คำถาม
ผมเพิ่งจะลงวินโดว์มาใหม่อะครับ จาก Window XP เป็น Window 7 แล้วจะเข้าเกมที่เคยเล่นไว้ แต่เข้าไม่ได้ พอไปดูข้อมูลในโฟลเดอร์ปกติจะเป็นไฟล์ ISO ทั้งหมด แต่พอเข้าไปดูแล้ว มันกลายเป็น ไฟล์ BIN ไปหมดเลยอะครับ
สาเหตุที่เข้าเกมไม่ได้เป็นเพราะไฟล์เปลี่ยนเป็น BIN รึป่าวอะคับ ใครพอมีวิธีแก้ ขอความช่วยเหลือน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่