ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ อยากลดน้ำหนักไปสอบนายสิบตำรวจ

สวัสดีค่ะ เริ่มเลยนะคะ
คือเราอายุ18ปีค่ะ ปัจจุบันหนัก89 สูง163
เราอยากลดน้ำหนักแบบถูกวิธีน่ะค่ะ เคยลดแบบผิดวิธี
ตอนช่วงหนัก70กว่าๆ พอหยุดไปสักพักน้ำหนักก็พุ่งพรวดเลยค่ะ พุงนี่ย้วยมาเลย อยากได้คำแนะนำเรื่องการลดน้ำหนักน่ะค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ เราอยากลดน้ำหนักไปสอบนายสิบตำรวจค่ะ และปัจจุบันนี้เรากำลังควบคุมแคลอรี่กับเวทอยู่ ไม่รู้ว่าทำถูกไหม ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่