รบกวนแนะนำโรงแรมที่ Tokyo ด้วยค่ะ T_T.....งบเกินไปเยอะเลยค่ะ

ไปต้นเดือนมิ.ย. รวมทั้งหมด 6 คืนค่ะ
เดินทาง ผู้ใหญ่ 3 เด็ก 2 คน (อายุ 9 และ 11 ขวบ)

เราเลยเลือกจอง 2 ห้องนอน
ห้องแรก  นอน 2 คน Adult
ห้องที่ 2  นอน 3 คน คือ 1 Adult + 2 child

ปัญหาคือ เงื่อนไขของเราทำให้หาโรงแรมยากมากค่ะ ที่เจอก็ราคาแพงมาก
ตอนนี้เฉพาะค่าโรงแรม  เราจองผ่าน booking เอาไว้   รวมตอนนี้ก็  5 หมื่นบาทไทย (จองก่อนจ่ายทีหลัง ไม่รวมอาหารเช้า)

มีใครแนะนำวิธี หรือ โรงแรมที่ราคา save กว่านี้ได้มั๊ยคะ  จองใกล้ๆ วันเดินทางราคาจะถูกลงมั๊ย
เราอยู่เฉพาะโตเกียวค่ะ เที่ยว Disney land และ Disney sea 2 วันเต็มเลยค่ะ เดินทางไม่เยอะ

ปล เราจอง best western ไว้ 3 คืน เพราะมีรถรับส่งไป disney land และจองโรงแรม Lungwood อีก 3 คืนค่ะ เพราะนอน 3 คน (ยังไม่รู้ว่าจะเดินทางยังไง เดี๋ยวค่อยศึกษาไป ตอนนี้ขอจัดการเรื่องที่พักก่อน)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่