อาหารนั้นมีผลต่อการลดความอ้วนรึป่าวครับ แล้วถ้ามีผล ช่วยอธิบายให้หน่อยนะครับว่ามันมีผลอย่างไร(พอดียากลดความอ้วนอะครับ)

สวัสดีครับ พอดีว่าผมอยากทราบว่าการลดความอ้วนนั้นเราต้องคุมอาหารด้วยรึป่าวครับ พอดีอยากผอมอะครับ แล้วถ้าเราไม่คุมนั้นจะทำให้เราผอมลงรึป่าวครับ ถ้ายังไงก็ช่วยคอมเม้นบอกผมหน่อยนะครับ และ ถ้าใครมีวิธีการกินแบบไหนก็มาคอมเม้นได้เลยนะครับ อมยิ้ม03
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่