รบกวนถามเซียนภูเก็ตค่ะ ร้านแม่จู้ กับร้านพรทิพย์ ร้านไหนอร่อยกว่ากันคะ

จะไปเที่ยวเกาะไม้ท่อน ที่จังหวัดภูเก็ตค่ะ
ขากลับในแพ็คเกจจะแวะร้านของฝาก
ให้เลือกหนึ่งร้าน เราไม่ทราบว่าจะแวะร้านไหนดี
ดูในรีวิวเดิมๆ ยังหาข้อสรุปไม่ได้น่ะค่ะ
ว่าของฝากโดยรวมเช่น น้ำพริก หรือขนมต่างๆ
ร้านไหนมีรสชาติอร่อยกว่ากัน

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะดอกไม้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าน้ำพริก แนะนำร้านแม่จู้ ครับ ขนมก็มีหลายอย่างให้เลือก น้ำพริกเขาขึ้นชื่อครับร้านนี้ ผมรับรอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่