ชีวิตจริงทำไมไม่เหมือนละครเลย!! เค้าว่ากัน หากเจอกันครั้งแรกไม่ประทับใจ ก็อยากที่สานต่อ

ดูละครไทยก็พอสมควร  

เห็นเกือบทุกคู่  ต้องมีปัญหากันก่อน หรืออย่างน้อยๆก็ไม่ได้เจอกันดีๆนัก

แต่ทำไม ถึงลงเอยกันได้ครับ

ของผม  ไม่เห็นเป็นงั้นเลย

เจอครั้งแรก ก็เป็นเรื่องเหมือนในละคร ---> เรื่องเศร้า 5555

จนตอนนี้ไปไม่เป็น ไปไม่ถูก พรุ่งนี้ก็วาเลนไทน์แล้วด้วย

รึว่า เราจะเป็นได้แค่ตัวประกอบ??

เศร้าแป๊บ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
สภาพใบหน้าเหมือนพระเอกละครรึเปล่าล่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่