ขอวีซ่าไปเยอรมัน (เยี่ยมเยียน) แนะนำด้วยคะ

กระทู้คำถาม
คือเรารู้จักแฟนทางอินเตอร์เน็ต 1 ปี และช่วงปีใหม่เขามาเมืองไทยและเราก็ได้เจอกัน และชอบกัน ช่วงสงกรานต์เราหยุดเลยอยากไปเยี่ยมเยียนเขาบ้าง แค่ 7 วัน ขอวีซ่าท่องเที่ยวจะมีปัญหาเรื่องเงินไหม และถ้าน้องเราจะไปด้วยควรใช้วีซ่าเยี่ยมเยียนหรือท่องเที่ยวดี มีเงินในบัญชี แสนต้นๆ แต่การงานมั่นคงคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่