เจมส์ มาร์ รูปคู่รูปแรกกับ พี่อั้ม พัชราภา - ฝันของตี๋เป็นจริงแล้ว

ตั้งแต่เข้าวงการมา พอมีนักข่าว หรือ ใครถามว่า ใครคือ สาวในสเป็คของ เจมส์ มาร์ ตี๋น้อยของเราก็จะตอบเสมอว่า

"พี่อั้ม พัชราภา ครับ เพราะทั้งสวยและเก่ง"

และเชื่อหรือไม่ ตั้งแต่เข้าวงการมา สามสี่ปีนี่ และเป็นเด็กในสังกัด พี่เอ ศุภชัย ที่ดูแลพี่อั้ม แต่ เจมส์ มาร์ ไม่เคยได้ถ่ายรูปคู่ด้วยเลย
โอวววว น้ำตาคลอแป๊บ เมื่อได้เห็นรูปคู่ รูปแรก ตั้งแต่เข้าวงการ ของ เจมส์ มาร์ กับ พี่อั้ม

ตี๋แลดูเกร็งๆ แต่สุขใจใช่มั้ย พี่อ๋า เม้นด้วยว่า พี่อั้มบอกน้องหล่อมาก ตี๋ฟิน 555

โอย แล้ววันนี้ เจมส์ มาร์ จะนอนหลับมั้ยเนี่ย น่าร๊ากกกกอ่ะ พี่อั้มสวยมว๊ากกกกกกกก ดีใจกับตี๋ด้วยนะคับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ดูความน่าเอ็นดูของตี๋น้อย ถ่ายคู่พี่อั้ม ครั้งแรกในชีวิต น้องคงตื่นเต้ลอยู่มากเชียว น่ารักแท้ๆ
ส่วน พี่แบร์ พี่ญ่า โลกนี้มีแค่เราสองคนมากคับ กิ๊วกิ๊ว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่