ตาหาหนังในดวงใจ จำชื่อหนังไม่ได้ ไม่เก่ามาก (เกาหลี/จีน)แนวพ่อมด

ตอนนั้นผมเช่ามาดู เลยโหลดเก็บไว้ในคอมเครื่องเก่า มันดันโดนลบโดยน้องชายสุดที่รัก i fly เอ๊ย ลบหนังหมด ลงเกมส์

เข้าเรื่องนะครับ

เป็นหนังจีน หรือหนังเกาหลีนี่แหละ เรื่องราวเกี่ยวกับพ่อมด หรือคนมีเวทมนต์ แล้วพระเอกก็ใช้ผ้ายันต์มั้งครับ มีคนติดตาม 1 คน
แล้วตัวร้ายเป็นผู้ชาย และผู้หญิง ผู้หญิงสวยมากๆ
จะมีบางตอนที่เด่น ที่ทำให้คนจำหนังเรื่องนี้ได้ คือพระเอกกะเสกพลังเต็มที่ แล้วลูกไฟมันออก มาเหมือนกับพลุ ไม่แรงเลยสักนิด
ต้องวิ่งหนีหัวซุกหัวซุน

ท่านได้จำได้บอกทีนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่