คะแนน SAT ออกกี่โมงคะ? ตื่นเต้นร้อนรุ่มไปหมด !!!

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ วันนี้เป็นวันประกาศผลสอบSAT  รอบ 23 มกราคม 59 ซึ่งเป็นSATระบบเก่าที่หักคะแนน รุ่นสุดท้ายนะคะ
ขอสอบถามค่ะ...
พี่ๆน้องๆพอจะทราบไหมคะ  SATประกาศผลกี่โมง
ตอนนี้รอรีเฟรชทุกชม.ตั้งแต่เที่ยงค่ะ(เข้าใจว่าน่าจะเป็นtime zoneของอเมริกา) ตื่นเต้นมากๆเลย สอบครั้งแรกด้วยค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ต้องล็อคอินคะแนนจึงขึ้นค่ะ กดscoreจากแถบSATโดยตรงไม่ได้ค่ะ

ขออนุญาตปิดกระทู้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่