คิดอย่างไรครับเวลาที่มีคนบ่นเรื่องรายการประกวดร้องเพลงล้นจอทีวี

ในฐานะที่ผมก็ร้องเพลงและเล่นดนตรี ผมไม่คิดว่ามันล้นจนเกินพอดีอะไรขนาดนั้นเลยครับ

ดีออกเพราะจะได้เห็นอะไรที่หลากหลาย เสียงของผู้เข้าประกวดจะแนวไหนเวทีไหน บางทีมันก็มีตัวตนที่น่าสนใจอยู่ถ้าเราตั้งใจจะมอง

อยากดูทุกรายการด้วยซ้ำถ้ามีเวลาพอ

อันนี้มันเป็นมุมมองผมคนเดียวนะครับ เลยมาโพสถามความเห็นเพื่อนๆไงว่ามันเยอะไปจริงๆหรือเปล่า

แต่สุดท้ายโลกนี้ก็คือตลาดนั่นล่ะครับ ไม่มีเรตติ้ง โฆษณาไม่เข้า มันก็ล้มหายตายจากไปเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่