อยากไปทำงานเมืองจีน ต้องทำยังไง...

พอดีอยากไปทำงานเมืองจีน หรือ ไต้หวันค่ะ ไม่รู้ว่าจะหาข้อมูลได้จากที่ไหนหาหลายเวบแล้ว ข้อมูลน้อยมาก
ส่วนที่เจอจะเป็นพวกแม่บ้าน , กุ๊ก , หมอนวด, ไม่ก็ก่อสร้างหรือช่าง(ไต้หวัน) ในเวบไซต์จีนก็ลงข้อมูลไว้แล้วค่ะ
แต่ก็ยังแทบหาไม่ได้เลยค่ะ
อยากทราบว่ามีเวบไซต์ไหนเฉพาะเจาะจงไหมคะ?
หรือมีใครพอจะมีคำแนะนำดี ๆ บ้างไหมคะ?
รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล.เราเป็นคนไทย อยู่ในไทยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่