น้ำมัน WTI ขึ้น ลง แบบมีวอลุ่ม มากกว่าเดิม จะลงไปถึง 5$ ได้ไหม

.......

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สัก 25 เหรียญ นี่ ผมก็ เข้าหมดตัวเเล้ว  จากนั้นก็ เเค่ รอ  บริหารเงินไว้ต่อให้เหลือที่เลวร้านสุดที่ 10 เหรียญ ซึ่งไม่น่ามีทางเป็นไปได้   จากนั้นก็ เเค่ รอกำไร มหา ศาล ได้ มา เเน่ๆครับ     เเค่รอ เเละอย่าได้ หวั่นไหว ไม่ว่าจะเกิดอะไร ขึ้น ขนาด 33 mเหรียญ ยังเข้าไปบ้างเเล้ว  ขาดทุน ก่อน ไม่ใช่เรื่องเเปลกครับ ผม โดนก่อน   เเล้ว กลับมาเอา คืน ได้ประจำ อยู่เเล้ว  ไม่ว่า ทอง หรือ น้ำ มัน หรือ  tfex set50  สำคัญ สุด คือ  บริหาร เงิน หน้าตัก  เเละ  จิตใจ ครับ  ต้อง นิ่ง    เเค่นั้นละครับ อยาก ฝาก พวกมือใหม่  เหมือนกัน  ถ้า เรา เข้า ต่ำ เเล้ว ไม่ต้อง ไป cutloss    เพราะ ส่วนมากที่เสีย ก็ เพราะ cutloss นั่นละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่