อยากสอบถาม วิธีนั่งรถโดยสารไปเขาสวนกวาง รบกวนถามผู้รู้

อยากรบกวนผู้รู้ด้วยครับ ว่าการไปเขาสวนกวาง หรือสวนสัตว์เราสามารถนั่งรถโดยสารที่ไหนครับ แล้วลงตรงไหนครับ ผู้รู้รบกวนตอบทีนะครับ ขอบพระคุรอย่างสูงครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
เริ่มจากขก.นะ..นั่งรถขก.-อุดร
ผ่านอ.น้ำพอง เข้าเขตเขาสวนกวาง
จะเห็นแผงขายไก่ย่างเต็ม 2 ฟากถนน
ตะโกนบอกคนขับเลย..สี่แยกไฟแดงค้าบบ

จ้างสามล้อแถวนั้นหรือถามหาคิวรถ 2 แถว

..194
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่