สัมภาษณ์visaเยอรมัน

ขอรบกวนถามคะ
1.จะไปสัมภาษณ์วิซ่าเยอรมันสามารถจองผ่านwebsiteได้ใช่มั้ยคะ

2.ถ้าไปสัมภาษณ์วิซ่าเยอรมันเราต้องทำการซื้อและมีเอกสารเกี่ยวกับประกันชีวิตในช่วงเวลาที่เราเดินทางไปช่วงนั้นมั้ยคะ

3.ในเรื่องการจองที่พักถ้าเราจองผ่านbooking.comเปร์เซ็นต์ที่จะสัมภาษณ์วิซ่าผ่านเยอะมั้ยคะ เนื่องจากมีคนบอกว่าตอนนี้เยอรมันค่อนข้างเข้มงวดและใครจองที่พักผ่านbooking.comสัมภาษณ์วิซ่าจะไม่ค่อยผ่านเนื่องจากมันสามารถยกเลิกการจองได้

กังวลมากเลยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่