อยากทราบว่าส่งของโลจิโพสไปปลายทางทำไม่ต้องให้ปลายทางไปรับของเองคะเราก้อเสียเงินส่งทางไปรษณีเช่นกัน

สวัสดีคะ
อยากทราบว่าส่งของโลจิโพสไป ปลายทาง
ทำไม่ต้องให้ปลายทางไปรับของเองคะ
เราก้อเสียเงินส่งทางไปรษณีเช่นกัน
บริการแบบแบ่งชนชั้นหรอค่ะ                                                                                                                                                                                                                   ไปรณีย์ไทยเป็นอะไรกันของมาแต่ไม่ส่งบอกให้ไปเอาเองเพราะไม่ได้ส่งแบบอีเอ็มเอสประทานโทษตรูไม่มีรถต้องจ้างวินไปเอาเสียเงินอีกรอบต้องลางานอีกบริการแบบไหนคะมีหน้าโทรไปบอกต้นทางว่าพนักงานหยุดไม่มีคนส่งพนักงานลาหมดปลายทางต้องไปเอาเองสุดยอดไปรณีย์บางละมุง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่