ครีมนวดผมสำหรับผู้ชาย ใช้ยี่ห้อไหนดีครับ

ทุกวันนี้สระผมทุกเช้าครับ ถ้าไม่สระผมจะมันมาก ขนาดสระแล้วตกเย็นผมก็เริ่มมันแล้วครับ แชมพูที่ใช้ไม่เจาะจงยี่ห้อครับ ใช้ไปเรื่อยขอแค่ผมไม่มัน
และตอนนี้แทบไม่ใช้ครีมนวดผมเลย เท่าที่เคยใช้มา เส้นผมก็จะนุ่มแค่ไม่กี่ชั่วโมงก็กลับมาเป็นแบบเดิมครับ

สภาพเส้นผมเป็นเส้นหนาและแข็งมากครับ ลมพัดทีเส้นผมก็ตั้งคาอยู่อย่างนั้น ฮ่าๆๆ สภาพหนังศีรษะมีเศษหนังเล็กๆอ่ะครับ ไม่เชิงว่าเป็นรังแค
คือพอปัดผมมันก็จะร่วงลงมาเหมือนฝุ่น ตอนเด็กๆไปตัดผม ช่างก็ถามว่าไปเล่นทรายที่ไหนมา อมยิ้ม20

อยากรู้ว่าครีมนวดผมยี่ห้อไหนที่ช่วยให้ผมนุ่มลื่นได้นานๆบ้างครับ ต้องหมักทิ้งไว้กี่นาที ใช้ติดต่อกันนานแค่ไหน และใช้ทุกวันเลยมั้ยครับ
อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่