ไทรทัน ของผม.. อยู่ๆน่าจอ ก้อล็อค ใช้งานอะไรไม่ได้ เลย ??

หน้าจอขึ้นว่า CHECK MAP SD MEMORY CARD  ...., ... ,....

แล้วก้อใช้งาน อะไรไม่ได้เลย ทั้งบลูทูธ และเครื่องเสียง

ตั้งแต่ออกรถมา เมื่อ สิงหา 2558 ยังไม่เคยใช้งาน แผนที่เลย

เป็น ไทรทัน ตัวใหม่ 4ประตู ขับ2 ออโต อะครับ  ทางศูนย์ฯ บอกว่าจะต้องส่งชุดเครื่องเสียงส่งเข้าไปตรวจ ใช้เวลาประมาณ 30 วัน

มีใครเคยเจอปัญหานี้ไหมครับ  บลูทูธ ใช้ไม่ได้นี่ ไม่สะดวกเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่