[BTS] อยากให้ช่วยแนะนำสมาชิกค่ะ ว่าแต่ละคนมีของเด็ดอะไรบ้าง

ต้องบอกก่อนเลยว่าเราเป็นแฟนคลับวงอื่นค่ะ แต่เคยได้ยิน+รู้จักวงนี้มานานแล้วค่ะ เสพเพลงอย่างเดียว(แค่เพลงโปรโมตง่ะ เราไม่ได้ตามลึก) ดูบางไลฟ์พอเป็นพิธี จำหน้าได้ทุกคนแล้ว

พอดีช่วงไม่กี่วันที่ผ่านมาเรากดไปเจอนี่เข้าให้

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
(เพิ่งรู้ว่ามาไทยไปแล้ว เสียใจTT)

โอ้โหวววว คือมันดี มากๆๆ ร้องไทยชัดมาก
เท่านั้นแหละค่ะ ตามไล่ดูคลิปไลฟ์ คอน อื่นๆ ทั้งวันทั้งคืน จนตอนนี้โหลดเพลงไว้เยอะแล้ว
เลยเริ่มหาข้อมูลแต่ละคน ได้อ่านทู้นึงในพันทิพแล้วด้วย ได้รู้จักนิสัยของแต่ละคนไปบ้าง ทีนี้เลยอยากให้อาร์มมี่
ช่วยพรีเซนต์ของเด็ด ความสามารถ ของหนุ่มๆบ้างค่ะ อยากรู้ว่าแต่ละคนมีดีอะไร หรือมีคลิปอะไรเด็ดๆ เอามาลงได้เลยค่ะ อยากดูTT

ปล. ปกติเฉยๆกับเพลงฮิปฮอปค่ะ แต่พอมาฟังเพลงวงนี้แล้วรู้สึกว่า บังทันทำให้เราชอบเพลงแนวนี้ไปเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่