ปวดหลังบ่อยๆ ใครเคยเป็นบ้างคะ

อยากทราบค่ะมีใครเคยเป็นบ้างคะ เราก้อเพิ่งจะ20 นะคะ แต่รู้สึกมีอาการแปลกๆเยอะน่ะค่ะ คล้ายๆเหมือนจะเป็นโรคเกี่ยวกับไต รู้สึกปวดหลังบ่อยๆ ทั้งๆที่บางวันเราไม่ได้ทำไรเลยนะคะ และก้อเข้าห้องน้ำบ่อยมากค่ะช่วงกลางคืนน คือไม่เข้าใจว่าทำไม เคยหาคำตอบนะคะ เค้าบอกให้ลดดื่มน้ำช่วงตั้งแต่บ่ายและก่อนเข้านอนน เราก้อทำดูนะคะ ปรากฏว่าก้อเหมือนเดิมค่ะ ถึงกินน้ำน้อยแค่ไหน แต่ตอนกลางคืนก้อต้องลุกเข้าห้องน้ำค่ะ ไม่เข้าใจจริงๆ แล้วน้ำหนักเราก้อลดฮวบจนน่าตกใจด้วยค่ะ จากแต่ก่อน 50 เด๋วนี้เหลือแค่45เองค่ะ เพื่อนทักเยอะมากว่าซูบลง  ไมเกรนก้อมาบ่อยนะคะ คือกลัวค่ะ มีใครเคยเป็นแบบนี้บ้างคะ มันคืออะไร เสี่ยงโรคไตรึป่าว ใครมีเคล็ดลับดีๆ ช่วยบอกหน่อยนะคะชิสุชิสุชิสุ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่