I ccn see your voice : นักร้องซ่อนแอบ #สงสัยว่าคนเราจะฟังเพลงที่ชอบ แล้วร้องเพลงเพี้ยนได้ถึงขนาดนั้นเลยเชียวเหรอครับ???

เพลงที่ร้องไม่เป็น ไม่เคยฟังเพลงนั้นมาก่อน มั่วเนื้อไปเรื่อย ร้องไม่ตรงนี่ยังพอว่า
แต่คนที่มารายการ ชอบฟังเพลง ร้องเพลงที่ชอบ อย่างน้อยมันต้องร้องตรงซักคีย์นะ
แต่นี่ร้องเพี้ยนตั้งแต่คำแรก จนถึงคำสุดท้าย กะจะเอาฮาอย่างเดียวเลยใช่ไหม
ผมนี่ดูย้อนหลังรวดเดียว 4 เทป หัวเราะไม่หยุดเลย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่