ตลอดเวลาและชีวิตของผมที่ผ่านมากับการถ่ายภาพ : Me, My Camera and My Street Photography

สวัสดีครับพันทิพและพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน

นี่ก็หลายกระทู้มากแล้วที่ผมมารบกวนพื้นที่สาธารณะของพันทิพ

ขออนุญาติแบ่งปันกระทู้อีกกระทู้นึงหละกันนะครับ สำหรับการแบ่งปันรูปภาพส่วนตัวของผม

หลายปีมากแล้วกับการจับกล้องถ่ายภาพ ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าตัวเองถ่ายภาพดีขึ้นแค่ไหน แต่ที่รู้ คือความสนุกของการถ่ายภาพกลับไม่เคยหายไปเลยสักครั้ง อาจจะมีงอนกันบ้างเพราะตัวเองฝีมือไม่ถึงขั้น แต่ทุกครั้งก็หยิบเค้ากลับมาจับ มาถ่าย ในทุกๆครั้งที่มีโอกาส[/left

กระทู้นี้ขออนุญาติโพสรูปถ่าย Street Photography ที่ถ่ายมาตลอดหลายปีที่ผ่านมา บางภาพก็นานมากแล้ว บางภาพก็ไม่นานนัก บางภาพพี่ๆที่พันทิพคงพอเห็นบ้างแล้ว บางภาพก็อาจจะยังไม่เห็น

ส่วนใหญ่จะเป็นภาพในขณะที่ได้เดินทางไปท่องเที่ยวสะมากกว่า ถ้ายังไงฝากติชมด้วยครับ

ขออนุญาติฝาก ig ส่วนตัวสำหรับการติดตามครับ

กรุงเทพมหานคร

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่