รบกวนถามผู้รู้เรื่องรถเมล์ในเกียวโตครับ

1.รถเมล์ในเกียวโตมีป้ายไฟบอกสถานีในรถทุกคันไหมครับ ถ้าไม่มีแล้วเราจะรู้ได้ไงว่าจะถึงสถานีที่ลงหรือยังครับ
2.ถ้าผมจะไป kiyomisu ผมต้องลงที่ P.65 แล้วเราจะรู้ได้ยังไง ว่าป้ายไหนคือ P.65 ครับ
3.รถเมล์ในเกียวโตวิ่งกี่โมงถึงกี่โมงครับ
4.รถเมล์ที่มา kyoto station จะจอดตามป้ายเหมือนตอนขึ้นรถไหมครับ
5.ตอนเย็นหลังจากวัดปิดแล้ว มี่ที่ให้ shopping หรือมีที่ที่แนะนําไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่