อยากได้หนังเเนวบู้ ยิง เตะต่อย พระเอกโครตโหด ลอบฆ่า อะไรประมาณนี้

อยากรบกวนทุกท่านช่วยเเนะนำหนังเนื้อเรื่องเเนว ยิงกันมันมากๆ พระเอกต่อสู้เก่ง เเนวลอบสั่งหาร หรือไม่ก็ล้างเเค้น ทวงหนี้ ตามล่ากัน หรือไม่ก็พระเอกอดีตหทาร อาจโดนเก็บ หรือไม่ก็เเนวย้ายที่ไปอยู่ต่างถิ่นเเล้วเกิดเป็นเรื่องมันๆ หรือไม่ก็เเนวคล้าย โลกทีไม่มีอะไรเลย ผู้คนเป็นบ้าเค้นฆ่ากัน ย้ายไปอยูดาวอื่นหรือ เอาตัวรอดเเน่นอนพระเอดต้องเก่ง หรือไม่ก็เเนว พลังวิเศษที่ในเรื่องเปิดตัวไม่มีพลังหลังพลังตื่น ฝึกเเละเเข็งเเรง อะไรประมาณนี้ ที่พูดมาเอามาจากหนังจริงๆ เลนอยากจะใก้ทึกท่านช่วยกันหาหนังเเนวนี้ให้ผมหน่อยขอบคุณมากครับผม ซาบซึ่งมากๆ
แสดงความคิดเห็น