ขอสอบถามหน่อยค่ะ ใช้ Any caat แล้วภาพกระตุก

กระทู้คำถาม
วันก่อนมาถามครั้งหนึ่งแล้ว แต่แก้ไขยังไม่ได้ วันนี้เลยเอาตัวอย่างภาพมาลงเพิ่มค่ะ
ปัญหาที่เกิดคือภาพที่ส่งเข้าหน้าจอจะกระตุกตลอด ถึงจะเป็นภาพจากวิดีโอในเครื่องก็ตาม แบบตัวอย่าง่นี้น่ะค่ะ จะแก้ไขยังไงดีคะ มีแนะนำให้ปรับค่าการรับภาพให้คุณภาพต่ำลง แต่ทีวีไม่มีการตั้งค่าอันนี้ค่ะ เลยไม่รู้จะแก้ยัง เอาไปลองกับเครื่องอื่นก็เป็นค่ะ
ใครพอมีวิธีแก้ไข ขอรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่