ใครมีประสบการณ์ เจอคนไม่มีมารยาทในโรงหนัง และมีวิธีจัดการยังไงบ้าง มาแชร์กันครับ

สืบเนื่องจากเวลาเราไปดูหนังที่โรงมักเจอคนประเภทนี้ ขัดขวางอรรถรสในการดูหนังของเราอยู่บ่อยครั้ง บ้างก็เอาเท้าสะกิดเบาะเราบ้าง (อันนี่เจอบ่อย บางคนก็หลายครั้งเกิ้นน) บ้างคุยกันเสียงดัง รับโทรศัพท์นี่ก็ยังมีอยู่นะ บางทีเจ็บใจนะ

อุส่าห์ตั้งใจซื้อบัตรเข้ามาดู เจอคนแบบนี้ซะงั้น เพื่อนๆมีวิธีจัดการกับคนพวกนี้ยังไงกันบ้างครับ มาแชร์กัน หัวเราะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่