จากหนองจอกไป แถวเขตราษฏร์บูรณะ/ทุ่งครุ นั่งรถยังไงได้บ้างคะ

พอดี เราไปสอบที่ราม1อ่ะค่ะแล้วนั่งรถตู้จากหน้าเดอะมอบางกะปิมาหอเพื่อนที่หนอกจอก(เพื่อนก้ไม่ค่อยรุ้ทาง)
อีก2วันเราจะต้องทำธุระที่เทคโนพระจอมเกล้า แถวทุ่งครุน่ะค่ะ
อยากถามวิธีนั่งรถไป เผื่อใครมีวิธีที่ง่ายหรือเร็วกว่า
ไม่งั้นเราต้องนั่งจากนี่ไปลงเดอะมอ แล้วต่อไปหน่ารามเพื่อนั่งรถตุ้ มันหลายต่อมากๆเลยค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่