เวลาเปลี่ยนเสื้อผ้าใกล้เครื่องมือสื่อสารๆกล้องมันรับภาพแอบถ่ายเราได้ไหม

ข้าพเจ้าชอบหวาดระแวงกับเครื่องมือสื่อสาร
เช่นไอแพดไอโฟนโน๊ตบุ๊คที่เราเปิดค้างไว้

แล้วเราเอาเข้าห้องน้ำบ้างไว้ห้องนอนบ้างเวลาเปลี่ยนผ้า
มันสามารถถ่ายอัตโนมัติจับที่เราได้ไหมแบบวางหงายไว้เกลื่อนกลาดเพื่อชาร์ทแบต
ขอบคุณค่ะ

เพราะเคยเห็นตอนกล้องไอโฟนจับภาพขโมยที่ขโมยของคนอื่นไปในข่าวหลายเดือนก่อนไง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่