ใครมีวิธีพิชิตใจแพทย์สาวบ้างครับ

จขกท  รุ้สึกอยากจะทำความรุ้จักกับแพทย์  เรียกหมอล่ะกัน
เราว่าหมอมีอะไรที่น่าค้นหามาก  อาชีพหมอออกจะเป็นอาชีพที่คนยกย่องนะผมว่า  เพื่อนๆๆพอจะมีวิธีพิชิตใจพวกเธอเหล่านี้บ้างไหม   เผื่อ จขกท  จะนำไปใช้บ้าง  เห็นเขาว่ากันว่าหมอเรียกหนัก  จบมาคงยังจะมีโสดๆๆเหลือบ้างไหมครับ  ส่วนตัวคิดว่าการมีหมอส่วนตัวเป็นอะไรที่ดีมากเลย   ยังไงก็อยากมีแฟนเป็นหมอจริงๆ  แนะนำหน่อยครับ  กท 40
ยิ้มยิ้มยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่