สอบถามวิธีซื้อตั๋วรถไฟแบบ 10 ใบและหาเพื่อนเที่ยวปารีสวันที่ 5-8 มีนาคมครับ

ผมจะไปเที่ยวฝรั่งเศสช่วงวันที่ 4-8 มีนาคม 2516 เป็นการปารีสไปครั้งแรกคนเดียวเนื่องจากเพื่อนไม่ว่างไปด้วย อยากทราบวิธีซื้อตั๋วรถแบบ 10 ใบนี่สามารถซื้อได้ที่ใหนบ้างครับ ที่สนามบินมีขายมั้ยครับ แล้วต้องอธิบายคนขายอย่างไรครับ และอากาศช่วงนั้นหนาวมากมั้ยครับ มีใครไปเที่ยวช่วงเดียวกับผมบ้างมั้ยครับเผื่อจะได้จอยทริปหาเพื่อนถ่ายรูปมุมดีๆ ด้วยกัน...
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่