หมวกที่พึ่งซื้อมาสีตก แก้ไขยังไงดี

กระทู้คำถาม
หมวกเราอ่ะคะมันสีตกตรงตราที่ปัก เราไม่ได้เป็นคนทำนะคะแม่เราคะ แม่เราเป็นคนทำแล้งแม่เราบอกว่าชั่งมันเถอะคะ เราแบบมันหน้าเกลียดอะคะแต่เราเข้าไปดูในกระทู้มานะคะว่าแก้ยังไงคนอื่นบอกว่าให้เราต้มน้ำให้เดือแล้วเอาสิ่งที่สีตกไปต้ม แต่เรายังไม่กล้าทำอ่ะคะเรากลัวว่ามันจะเป็นหนักกว่าเดิม. พอจะมีวิธีอื่นอีกมั้ยคะ.  

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ อมยิ้ม08
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่