วันนี้วันแรก ที่ gmmz pay tv ดูไม่ได้แล้ว เพิ่งจ้างช่างมาติดจาน ku band ใหม่ มีคำถามเกี่ยวกับช่อง hd ครับ

เดิมใช้จาน c band  จะมีช่องฟรี  ที่เป็น  hd เยอะอยู่   ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็น  ku band แล้ว  เหลือแค่ช่องไทยรัฐ  รึป่าวครับ   มีช่อง hd อื่นอีกมั้ย  และถ้าเปลี่ยนเป็นกล่อง  cth beyond ที่ได้ชดเชยมา  จะมีช่อง hd ช่องไหนอีกบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่