เปลี่ยนสถานะเพื่อนเป็นแฟนดีไหม?

คือมีเพื่อนคนนึงรู้จักกันมา3-4ปีค่ะ
แล้วอยู่ๆวันนึงเค้ามาบอกชอบเรารักเราค่ะชอบตอนไหนจขกท.ยังไม่รู้เรื่องเลยค่ะ
เค้ารู้นิสัยเราทุกอย่างแต่เราไม่รู้นิสัยเค้า
เค้าคอยตามตื้อเรามาตลอดบางครั้งคิดว่าเขาพูดเล่น(แอบรู้สึกผิด)😢😢😢
แล้วมีอยู่วันนึงเขาบอกว่ารอเรามาตลอดต่อให้เรามีแฟนกี่คนเขาก็ยังรอเราค่ะ
แถมเค้าเป็นผู้หญิงย้ำนะคะผู้หญิงค่ะ
แถมจขกท.ไม่เคยคบกับผู้หญิงด้วยกันเลยค่ะเลยยากที่จะตัดสินใจ
ขอความเห็นหน่อยค่ะ

นานาเหงื่อตก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่