ถ้ามีคนรู้เลขบัญชีเรา กับ ชื่อบัญชีเรา เขาสามารถถอนเงินออกจากบัญชีเราได้มั๊ยครับ???

ตามหัวข้อเลยครับ วันนี้เพื่อนผมมันจะโอนเงินมาคืนผม จริงๆผมก็รู้จักมันมานานนะครับ เลยทำใก้รู้ว่าไว้ใจมันไม่ค่อยได้เพราะมันติดของมึนเมา ผมได้ให้เลขบัญชีกับชื่อบัญชีไปแล้ว ผมเลยไม่สบายใจ เลยอยากทราบว่าถ้าเขารู้เลขบัญชี รู้ชื่อบัญชีเรา เขาสามารถถอนเงินออกจากธนาคารได้มั๊ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่